สมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) ประชุมความคืบหน้าจัดทำ หนังสือพิมพ์ ฐานันดร4 และ เตรียมความพร้อมการมอบโล่วันนักข่าว 7 มีนาคม 2567
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh_z64qRMdGiLjBOtc5t83WxaMWgUlKDh96TOOUchTfBg2Erj_Mqhx9DhjUSCACtPp5iP1QLU0PbDi0-EJS9kQerlMvjiPgAnIDhGHqHA5r3J1lkG5A0iqyp-0fi7wQ3H3UB8CwckeU-o_QuanyQNu6twG7kz0dqhlgyUB1WG_z7Z0MA8YTM0sKhA7bGmpG/w640-h360/%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AA%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%9E%E0%B8%B4%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B9%8C%20%E0%B8%90%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%A34.jpg)
12 ก.พ. 2567 คุณลัลน์ลลิตฤดี วิเศษศิริ นายกสมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) คุณสรรเสริญ จันทรมณี(บรรณาธิการบริหาร) คุณดลภัทร การธราชว์(ที่ปรึกษาสมาคม ) คุณภัสสร คนแรงดี (ที่ปรึกษาสมาคม) และ คุณจิราภรณ์ ขจรศักดิ์สุเมธ(ผู้จัดการฝ่ายโฆษณา)ได้มาร่วมประชุมกับคณะที่ ปรึกษา กรรมการบริหาร สมาคมฯเพื่อติดตามความคืบหน้าในส่วนงานต่างๆอาทิ การจัดทำหนังสือพิมพ์ ฐานันดร4 , เตรียมรายชื่อของผู้ใหญ่และผู้สนับสนุนที่จะมอบโล่ ,มอบหมายงานให้ทีมงานนักข่าว ช่างภาพออนไลน์
และนายกฯได้มอบ power bank ให้กับที่ปรึกษา, กรรมการ ทุกท่านไว้ใช้งาน จากนั้นร่วมรับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน ที่ สโมสรกรมประชาสัมพันธ์ ซอยอารีย์