สมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) เยี่ยมอวยพรปีใหม่
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgEahs_ArtU3j83I5iN7Mawhls5W2C1A4TXJ5t3IzTGOf-7NnildwFMRXvi1dVgiZehA0aLEZXJWbil9FZL0NGynVvO-yysyg3CgnkgqL-s8xAscuQwZ3dz69WGkcgRwsfEgJzl7O9I3CLuSZFYiLahMCdzT1UR0lKpogVxdHPu68hxe-J5kqcYmapq-5LV/w640-h360/%E0%B8%AA%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%A1%E0%B8%AA%E0%B8%A1%E0%B8%B2%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%82%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%AF.jpg)
คุณ ลัลน์ลลิตฤดี วิเศษศิริ นายกสมาคมสมาพันธ์นักข่าว(ประเทศไทย) พร้อมคณะกรรม บริหาร สมาคมสมาพันธ์นักข่าวฯได้เดินทาง เข้าพบอวยพร ปีใหม่ พล.ต.ท.จิระสันต์ แก้วแสงเอก ผบช.ภ.1ที่กองบัญชาการตำรวจภูธร ภาพ 1 หลังจากนั้นได้เดินเข้า อวยพรปีใหม่ ดร.มนัส โนนุช ผอ.มูลนิธิมิราเคิล ออฟไลฟ์ และ ประธานสภาสังคมสงเคราะห์ในพระบรมราชูปถัมภ์ ณ ห้องรับรอง มูลนิธิมิราเคิลออฟไลฟ์ สวนรถไฟ จตุจักร