ไรเดอร์ อินชัวรันส์ โบรกเกอร์ ร่วมเปิดบูท งานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 สหกรณ์ออมทรัพย์ครูประจวบคีรีขันธ์
ไรเดอร์ อินชัวรันส์ โบรกเกอร์ ร่วมเปิดบูท งานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 สหกรณ์ออมทรัพย์ครูประจวบคีรีขันธ์
เมื่อวันที่ 18 พฤศจิกายน 2566 ที่ผ่านมา สหกรณ์ออมทรัพย์ครูประจวบคีรีขันธ์ จำกัด ได้มีการจัดงานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 เพื่อรายงานผลการดำเนินงานของสหกรณ์ฯ ให้สมาชิกทราบ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiKO_gRjcvqSvYQl6iBhEY5b7ozHeSC3Aq_nShEA3rBLq-dEQbGEJiBnBTVRVoe3Nas5iRGQdXrriTBKdftJ9cE1xthWz2rdRFYmThyphenhyphenKhOra4cTRTXUkx9fb5jc2x3eAGFELYzqCVWkyHl1WXSloTtwvtxNCFMZMsKKWH9rq2bMOGNgWwQGsBU93ru01wIa/w640-h480/1702984242610.jpg.jpg)
ในการนี้ทาง บริษัท ไรเดอร์ อินชัวรันส์ โบรกเกอร์ จำกัด(มหาชน) ผู้ดำเนินธุรกิจเป็นคนกลางในการจัดหาผลิตภัณฑ์ประกันภัยและประกันชีวิตที่หลากหลายให้ไปถึงผู้บริโภคอย่างตรงจุดและรวดเร็ว มีองค์กรพันธมิตรที่ดีให้การสนับสนุนในการส่งมอบผลิตภัณฑ์ ได้รับเกียรติเข้าร่วมเปิดบูธ ประชาสัมพันธ์ให้ความรู้ผลิตภัณฑ์ประกันภัยให้กับสมาชิกสหกรณ์ฯ กิจกรรมดังกล่าวได้รับความสนใจเข้าร่วมกันแน่นบูธ ซึ่งงานนี้ได้จัดกิจกรรมมอบโชคให้กับสมาชิกสหกรณ์ฯ ที่เข้าร่วมภายในงานติดไม้ติดมือกันถ้วนหน้า จัดขึ้น ณ อาคารหอประชุมสหกรณ์ อ.เมือง จ.ประจวบคีรีขันธ์