‘ถนนน่าเดินเมืองคนสวย’ ย่านเก่า ตลาดบน เมืองโพธาราม เฉลิมฉลอง 'เมืองมรดกจังหวัด' 29 ธ.ค. 66 - 1 ม.ค. 67
ขอเชิญร่วมเที่ยวชม ‘ถนนน่าเดินเมืองคนสวย’
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiiCG1aawLJIn0GDSVGaz-u5tiSikrLEWeM014QckaixNDx5O9XZ1v0ZXGUjISOyMCSelQ024xnTkUa-xCmBXOyDhvfEcui1tJqv-vHCV3oj-oCl88WQNeC99_up5J391MjM2ne4qvCypjyZUCMMLX1n3YPrgssq7kSBIlYEfs_1Y21hLFFHPtaCQ1Mto3O/w640-h360/%E0%B8%96%E0%B8%99%E0%B8%99%E0%B8%99%E0%B9%88%E0%B8%B2%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%A1%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B8%A7%E0%B8%A2.jpg)
ชุมชนคนโพธารามได้ร่วมกัน แต่งเมือง เปิดบ้าน รับแขก ตั้งร้านค้า จำหน่ายของมือหนึ่ง มือสอง สินค้าแฮนด์เมท งานทำมือต่างๆ และมีดนตรีเปิดหมวก กิจกรรมงาน DIY
จัดปีนี้เป็นปีแรก ขอเชิญทุกท่านเดินเที่ยวงานกัน
🔻วันที่ : 29 ธ.ค.66 ถึง 1 ม.ค.67
⏰เวลา 9:30-18:30
🌏แผนที่ : https://shorturl.asia/9XTkt
สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมอินบอคได้เลย
#โพธารามเมืองคนสวย #เที่ยวใกล้กรุงเทพ #ราชบุรี #โพธาราม #เที่ยวโพธาราม #เที่ยวใกล้ๆ #เที่ยวใกล้กรุง #ราชบุรีบ้านเรา #เที่ยวราชบุรี #เที่ยวใกล้เที่ยวง่ายสไตล์ภาคกลาง #เที่ยวราชบุรี #ถนนน่าเดิน