สถาบันดนตรีกัลยาณิวัฒนา ต้อนรับ นศ.แพทย์ ว.แพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ โชว์ของ Art and My Life
สถาบันดนตรีกัลยาณิวัฒนา ต้อนรับ นศ.แพทย์ ว.แพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ โชว์ของ Art and My Life
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjq6nWa0xmQCiSSzR1J1fq-ShyYhNlL6sCWWFJxuVbCtkcfW4GTVbk4nhizkipXrNz2cXuwQPVISmYt6ya73iJV6A2MJBl3yFuhLCBrfgtQ-4renkZrZkYJJb2xzyoEbW3M_8iA9OKR4LceuDPZC152RPLcVMXRIPfi0ziD9JTeszWyv_DWv8JmlPCgD8Om/w640-h438/%E0%B8%AA%E0%B8%96%E0%B8%B2%E0%B8%9A%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%99%E0%B8%95%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%A5%E0%B8%A2%E0%B8%B2%E0%B8%93%E0%B8%B4%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%92%E0%B8%99%E0%B8%B2.jpg)
นักศึกษาชั้นปีที่ 3 หลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต (หลักสูตรใหม่ พ.ศ. 2563) วิทยาลัยแพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ มาร่วมงาน SHOW CASE 2023 ที่สถาบันดนตรีกัลยาณิวัฒนา โดยการแสดงครั้งนี้เป็นส่วนหนึ่งของการจัดการเรียนการสอนในหลักสูตร รายวิชาเลือกเสรี ศิลปวิจักษ์ (Art Appreciation) ของทางวิทยาลัยแพทยศาสตร์ศรีสวางควัฒน ราชวิทยาลัยจุฬาภรณ์ จัดขึ้นร่วมกับสถาบันดนตรีกัลยาณิวัฒนา โดยนักศึกษาหลักสูตรแพทยศาสตรบัณฑิต โชว์สเต็ป สื่อออกมาในรูปแบบงานศิลปะ ทั้งร้องและเล่นได้อย่างเต็มที่ ที่ห้อง Thai Asian Music Center สถาบันดนตรีกัลยาณิวัฒนา