ฑูลส่งเสริมวัฒนธรรมไทย-อินเดีย และ Ambassador ชมรมส่งเสริมผู้ประกอบการธุรกิจไทยสู่สากล
ฑูลส่งเสริมวัฒนธรรมไทย-อินเดีย 🇹🇭🇮🇳 และ Ambassador ชมรมส่งเสริมผู้ประกอบการธุรกิจไทยสู่สากล
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjAGblOQCX-Vh6iRcsgHN9ZhZvdx_UdU3Rp2MkoQMUq2Kjh9hWmph7s0R6zutTE-_5QBRLJq1RT7vIGPy-soYqvTWfLxdRq3G3iMpFpuok3NLT9a5h5m_r0E9VaYJejjEsb21Iy77VQdtDb_IgUsENo2zgV9OMpdJGZH432qJrp_Ur1ecgp8lEFuIgftmWe/w640-h360/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B8%B1%E0%B8%A1%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%98%E0%B9%8C%20%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2-%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B5%E0%B8%A2%20%E0%B8%84%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B9%89%E0%B8%87%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88%202.jpg)
ดร.โอมประกาศ เกปาล ประธานอนุรักษ์ศาสนาและวัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ดร.กัณฑ์ชิสา แสงปฐวีนันท์ ประธานองค์กรส่งเสริมศิลปวัฒนธรรมแห่งประเทศไทย , ประธานชมรมรักษ์ถิ่นสยาม ดร.ณัชฐ์ณฉัตร จันทวงศ์วิไล ประธานกิตติมศักดิ์องค์กรอนุรักษ์ศาสนาและวัฒนธรรมแห่งประเทศไทย , ประธานกิตติมศักดิ์องค์กรส่งเสริมศิลปวัฒนธรรมแห่งประเทศไทย
ได้จัดงานยิ่งใหญ่ผ้าบารัตสู่สยามงดงาม สานสัมพันธ์ ภารตะ ไทย-อินเดีย (สานสัมพันธ์ ไทย-อินเดีย ครั้งที่ 2) ครั้งยิ่งใหญ่แห่งปี 2023 ในวันที่ 16 กรกฎาคม 2566 ครั้งที่ 2 ณ โรงแรมใบหยกสกายโฮลเทล โดยภายในงานมี หม่อมหลวงปานวาด ศุขสวัสดิ์ เป็นประธานในพิธีและในครั้งนี้ได้มีการแต่งตั้ง ฑูลส่งเสริมวัฒนธรรมไทย-อินเดีย🇹🇭🇮🇳 และ Ambassador ชมรมส่งเสริมผู้ประกอบการธุรกิจไทยสู่สากล เพื่อเสริมสร้างให้ประชาชนสองฝ่ายมีความเข้าใจด้านวัฒนธรรมซึ่งกันและกัน และเป็นประโยชน์ต่อการขยายผลทางการค้า การลงทุน และการท่องเที่ยวระหว่างสองฝ่ายต่อไป