ตอ.28 สังสรรค์ "เพราะคิดถึง จึงมาหา"
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi8xdlooO5k7lFNd8UqfHtgQJ4zhLASBwmNep-3O_4xsCmsaVc4bHn8nO0DNNmoLzqsjtbqPs14lKlTL9G9ppUQVk-el9iS-gIBE3li0-HgFw6c_FxJRRaN4d6SdqisawiWNrXrjIvd3wq9bcTZFDcXBWCqtznvhlP905WBnRYAvrSyTh7WAzH6yUQXxA/w640-h360/999.jpg)
ศุภชัย สุทธิพงษ์ชัย ประธานศิษย์เก่าโรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา รุ่น 28 เป็นประธานจัดงานเลี้ยงพบปะสังสรรค์ระหว่างเพื่อนร่วมรุ่น อาทิ อารุณี พิศาลบุตร นีรนุช ปัทมสูตร นพ.อุดม วิศิษฎสุนทร และ ภาวิไล บุราวาศ ภายใต้บรรยากาศชื่องาน “เพราะคิดถึงจึงมาหา” ด้วยความสนุกสนาน ที่ห้องแกรนด์พาโนรามา โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ เมื่อวันก่อน