ซีพีแรม ร่วมยืนหยัดเคียงข้างคนปทุมฯ ตั้งจุดบริการอาหารบุคลากรทางการแพทย์ - สาธารณสุข – ผู้ป่วย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj3BQ0prTn3s2juvmRvjEnnyiGJDnWsHysD7-qYmxtQFNQBW3ZS6MXBw2iODx90Y7lndvkTLANk6jznSp3p5zGNchlOvHXKIfaYSZVe905R1ZL8bbpbl0lRC1e9t7bS9o04k6D_aSLvr88/w640-h426/P3_copy_750x500.jpg)
บริษัท ซีพีแรม จำกัด ร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับจังหวัดปทุมธานี ในการสนับสนุนโรงพยาบาลสนามผู้ป่วยโควิด-19 โดยได้รับเกียรติจากนายชัยวัฒน์ ชื่นโกสุม ผู้ว่าราชการจังหวัดปทุมธานี พร้อมด้วย พลตำรวจโท คำรณวิทย์ ธูปกระจ่าง นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี คณะผู้บริหาร ข้าราชการ และพนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดปทุมธานี เป็นประธานในพิธีเปิดโรงพยาบาลสนาม “อาชีวะรักษ์ปทุม”
ทั้งนี้ ซีพีแรม ได้ตั้งจุดบริการอาหารอุ่นร้อนพร้อมรับประทาน ภายใต้โครงการ “ซีพีแรม เคียงข้างคนไทย ห่วงใยไม่ห่าง” เพื่ออำนวยความสะดวก บรรเทาความเดือดร้อน รวมถึงเพิ่มศักยภาพ และประสิทธิภาพในการดูแลรักษาผู้ป่วยโควิด-19 ถือเป็นการส่งมอบความเป็นอยู่ที่ดีให้ทุกคน ณ วิทยาลัยการอาชีวศึกษาปทุมธานี อำเภอเมือง จังหวัดปทุมธานี
#CPRAM #ซีพีแรม #ก้าวผ่านพ้นวิกฤตโควิด19 #เคียงข้างคนไทย #ห่วงใยไม่ห่าง #ซีพีร้อยเรียงความดี