"THE EXPAT GOLF SOCIETIES TOURNAMENT" "คิดถึง.. ก๊วนชวนตีกอล์ฟ" 30 ส.ค. 63 ณ สนามกอล์ฟ ระยอง กรีนวัลเลย์
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgYyL91Ke8n5MN8aU2FAIFbn8avTZpy5IiwAZsAwjL4POQ7WFl3lPVcqOgG3uuVSRqOeNEEXNlW79H3fZf9AqYw9Ef93bUPwae2TiPrWQ2T5cVbOEM_q0eikeTq-xDMzuF05DkCIsYXxL0/s1600/Resizer_15980759587400.jpg)
การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย (ททท.) สำนักงานระยอง ขอเชิญชวนนักกอล์ฟชาวต่างชาติ (EXPAT) และนักกอล์ฟชาวไทย(เพื่อนร่วมก๊วน) ร่วมกิจกรรม The Expat Golf Societies Tournament ภายใต้โครงการ "คิดถึง.. ก๊วนชวนตีกอล์ฟ" ในวันอาทิตย์ที่ 30 สิงหาคม 2563 ณ สนามกอล์ฟ ระยอง กรีนวัลเลย์ คันทรีคลับ โดยนักกอล์ฟที่ร่วมการแข่งขัน จะได้สิทธิค่ากรีนฟี รวมค่าอาหาร และเครื่องดื่ม ในงานจัดเลี้ยง ราคาพิเศษ และทุกท่านยังลุ้นรับของรางวัล ถ้วยรางวัล มากมาย
สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ สนามกอล์ฟ ระยอง กรีนวัลเล่ย์ คันทรี คลับ โทร. 038-030660-2 , 081-9408181