แชมป์ อบจ.ชลบุรี คัพ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjqvMZCxQPd8ulw2uUyBWFYh7rc8jIwMlc99SOViQcJRP_g5XmDmV_5e07c_Uiwn_v_qpHCvRjXch_uWcjc1K7pLqjhLDQOSdQITRfJ0dJw4KMQ4bE5Ah4L5VfeaIz97Ph5dT37qedMlS4/s640/Resizer_15837273208640.jpg)
ขอร่วมแสดงความยินดีกับนักฟุตบอลรุ่นเยาว์ ในโครงการ สาธิตกรุงเทพธนบุรี อะคาเดมี่ ของโรงเรียนสาธิตกรุงเทพธนบุรี ที่ล่าสุดสามารถไปคว้ารางวัลชนะเลิศ ในการแข่งขันฟุตบอลเยาวชน “อบจ.ชลบุรี คัพ 2020” รุ่นอายุ 10 ปี มาครองได้สำเร็จ และร่วมลุ้น ร่วมเป็นกำลังใจเชียร์กันต่อ ในการแข่งขัน รอบแชมป์ชนแชมป์ ในวันที่ 7-8 มีนาคม 2563 นี้ ณ สนามกีฬาจังหวัดชลบุรี กันต่อไป