“PTG” พบนักลงทุนประจำไตรมาส 4/2562
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhNCkM3qHbww0br7IYlpZRf4Dr7df3eI4ok6P1gEX3Pqe3Ba3jN6tNlnRlzBLhVxAggvH416TntlgY0T865us3r__as9fn__t_lhmXBASzA9dVpv-PTyQ0qDgtKdEOyIs8IL4p5R-MCH_w/s640/DSC_12281.jpg)
Opportunity Day : นายพิทักษ์ รัชกิจประการ (ที่ 2 จากซ้าย) ประธานเจ้าหน้าที่บริหารและกรรมการผู้จัดการใหญ่ นายรังสรรค์ พวงปราง (ที่ 3 จากซ้าย) ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่ พร้อมด้วยทีมงาน บริษัท พีทีจี เอ็นเนอยี จำกัด (มหาชน) หรือ PTG ได้เข้าร่วมงาน Opportunity Day พบนักลงทุนประจำไตรมาส 4/2562 พร้อมอัพเดตแผนธุรกิจในอนาคต ณ ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย (รัชดา)