"ฟ็อกซ์ ไทย" จัดใหญ่ "SAVE THE WALKERS" เฟ้นหาแฟนตัวจริงซีรี่ย์ “The Walking Dead” และซีรี่ช่อง "FOX ไทย" บินลัดฟ้าสู่ " 2015" สหรัฐอเมริกา
ความสนุก ตื่นเต้น ของผู้ได้รับรางวัลในปีที่แล้ว
สาวกซอมบี้ เดอะ วอล์คกิ้ง เดด (The Walking Dead) เตรียมตัวให้พร้อม กับแฟนพันธุ์แท้ซีรีส์ซอมบี้ที่ดังที่สุดในโลก จากกิจกรรม “Save the Walker” ลุ้นรางวัลใหญ่บินตรง อเมริกา สัมผัสประสบการณ์สุดหลอน กับ The walking dead escape ที่ งาน ซานดิเอโก คอมิค คอน สหรัฐอเมริกา และพิเศษสุดกับวิดีโอทักทาย แฟนซอมบี้จากทีมนักแสดง The Walking Dead รวมถึงการประกาศรางวัลใหญ่ บนเวที Main Stage ในวันอาทิตย์ที่ 3 พฤษภาคม 2558 นอกจากนี้ FOX International ยังขนเอาความสนุกจากรายการสุดฮิต Entertain your brain ทางช่อง National Geographic มาให้ทุกคนได้สนุกกับเกมส์วัดสมอง กันที่งานอีกด้วย