ห้องอาหารจีนหยก รังสรรค์เมนู“ปูนิ่มผัดพริกเกลือ”
“ปูนิ่มผัดพริกเกลือ” ที่ห้องอาหารจีนหยก
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjiaKgg57gpnKufr_qAhEw2Y5oQhmnMS5aVcBx-JFHxWsfNKPRf64JrO9NSCwtsps18KbQ7Ych5T3EiqKFSqsCqkstWI9E2bagQlk3ThwHZThLwaH26zX9jCA_NzrceTSn_QqZE3bg5mcl7qYyU5xCPn5MtVFUFFABDca_HbqJVZV0ID4Jv5B41SQSU9K32/w640-h360/%E0%B8%AB%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%88%E0%B8%B5%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%A2%E0%B8%81.jpg)
มีนาแล้วมีนิวส์มาบอกต่อ คอนักชิมทั้งหลายเชิญมาลิ้มลอง "ปูนิ่มผัดพริกเกลือ" ที่เชฟฝีมือเด็ดประจำ ห้องอาหารจีนหยก โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ คัดสรรมาบริการเป็นพิเศษ ด้วยปูนิ่มที่ส่งตรงมาจากทะเลฝั่งอันดามัน มีคุณค่าทางโภชนาการทั้งปริมาณแคลเซี่ยมสูง คอเลสเตอรอลต่ำ นำมาปรุงรสด้วยพริกเกลือตามสูตรลับเฉพาะ เพียงที่ละ 599 บาทถ้วน บริการทั้งมื้อกลางวันและมื้อเย็นตลอดเดือนมีนาคมนี้เท่านั้น
สำรองโต๊ะล่วงหน้าที่โทร.0-2276-4567 ต่อ 8429 หรือไลน์ @theemeraldhotel หรือเพจห้องอาหารจีนหยก www.facebook.com/youtheemerald