นายกสมาคมกีฬาเพาะกายและฟิตเนสฯร่วมแสดงความยินดีกับนักกีฬา ที่สร้างชื่อเสียงให้กับประเทศ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEirk-l5vep1VS7UaG9Rv6iK5LvU57SBTfgCjjKc0pCc8tTvYctZjQ9pwCAikRl7H_6DGVO8wSEkVlE6iHmOfYSy485FrJnscKCFsPVmdfhsEjJzUTiMtC2u1RSUCEBhJhgkmMvmwuSLJwx0p7Mdgb79fe1380Ob5au1ATe6PFUjr5RpFZIKfdclKVSuClBv/w640-h360/%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%A2%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%B5....jpg)
ร่วมยินดี...ศุกรีย์ สุภาวรีกุล นายกสมาคมกีฬาเพาะกายและฟิตเนสแห่งประเทศไทย ร่วมแสดงความยินดีกับนักกีฬาเพาะกาย ประเภทฟิตเนส ของไทย ที่ คว้า 2 ทอง 2 เงิน 1 ทองแดงในวันแรกของ การแข่งขันกีฬาเพาะกายและฟิตเนสชิงแชมป์โลก ครั้งที่ 14 ที่ เมืองคังวอน ประเทศเกาหลีใต้