ไปเที่ยวไหนดี ภารกิจ 365 วัน มหัศจรรย์เมืองไทยเที่ยวได้ทุกวัน ในวีคที่สิบห้า ของนักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
เที่ยวไปไหนดี กับภารกิจ 365 วัน มหัศจรรย์เมืองไทยเที่ยวได้ทุกวัน ในสัปดาห์ที่สิบห้า ของนักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgka-Fri-o0hyG_T64yuejHmSTQPC7XXfHflUr1ZdGM7bOMnkZL-ETvHW0MQU0iLY61SOhcJzVKmqm9IFLYGqJY3-wI-g9BganOxu4uDj2S9dVsxROMhaUVWgFKELUL2N00PgMlP1SoE2y4GoDPLdWCw2k7Keet6lFraoUCyFqwIc1iLoiOMBNtvZhDVphu/w640-h360/%E0%B9%80%E0%B8%97%E0%B8%B5%E0%B9%88%E0%B8%A2%E0%B8%A7%E0%B9%84%E0%B8%9B%E0%B9%84%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%B5%20%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%81%E0%B8%B4%E0%B8%88%20365%20%E0%B8%A7%E0%B8%B1%E0%B8%99.jpg)
พลาดไม่ได้ กับภารกิจในสัปดาห์นี้ ที่จะพาทุกท่านไปเที่ยวแบบจุใจ ไปเที่ยวชมทะเลหมอก ตากอากาศเย็นๆ ที่ภูทับเบิก แวะไปชมความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติ พร้อมชมดอกไม้กำลังเบ่งบาน ที่น้ำตกหมันแดง และพักเติมพลังกาย กับอาหารสุดอร่อย ที่ร้านบัวยี่ กำแพงเพชร บอกเลยว่าฟินสุดๆ ถ้าไม่ไปเที่ยวตาม ระวังจะว้าวุ่นเอานะ
ในสัปดาห์ต่อไป นักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยจะพาคุณไปเที่ยวที่ไหน จะเหนือ กลาง ตะวันออก อีสาน หรือใต้ ติดตามได้ที่ เพจนักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย https://www.facebook.com/THtourist365
.
แล้วคุณจะไม่พลาดเรื่องราวและที่เที่ยวดี ๆ จากนักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย
#365วันมหัศจรรย์เมืองไทยเที่ยวได้ทุกวัน
#AmazingThailand
#เที่ยวเมืองไทยAmazingยิ่งกว่าเดิม
#derbaag
#เดอะแบก
#นักท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย