สภากาชาดไทย ขอขอบคุณ ต.สยาม คอมเมอร์เชียล บริจาคเงินจำนวน 200,000 บาท
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgxq07Otw9ZNt92xflyYGzpHAvEbYv4bZhj3Gl2KWPZYwVny86W-kXWWxcy8gF2jS1w6hV_Sxciu9NeI-bsioCPa9vMSUK6fGxJ7r7IuHAli2Wr-NeolcBZ5Y9mvZHjNZ7SSPF-J0qKpk3-ISOQkeRB0VrV39wVCP2PNyT0s5C4XTkDDFTHDV0w_eqVnDq1/w640-h360/%E0%B8%AA%E0%B8%A0%E0%B8%B2%E0%B8%81%E0%B8%B2%E0%B8%8A%E0%B8%B2%E0%B8%94%E0%B9%84%E0%B8%97%E0%B8%A2.jpg)
วันที่ 7 สิงหาคม 2566 โครงการ "ต.สยาม เติมยิ้มให้น้อง" โดย บริษัท ต.สยาม คอมเมอร์เชียล จำกัด ได้มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท เพื่อสมทบทุน "กองทุนโรคเลือดและมะเร็งเด็ก" ของสาขาวิชาโลหิตวิทยาและมะเร็งในเด็ก ภาควิชากุมารเวชศาสตร์ คณะแพทยศาสตร์ จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย โดยมี รศ.พญ.ดารินทร์ ซอโสตถิกุล หัวหน้าสาขาวิชาโลหิตวิทยาและมะเร็งในเด็ก เป็นผู้รับมอบเงินบริจาค ณ ชั้น 12 ตึก สก. โรงพยาบาลจุฬาลงกรณ์ สภากาชาดไทย