ไรเดอร์ อินชัวรันส์ฯ ร่วมถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2566 เนื่องในเทศกาลเข้าพรรษา
ไรเดอร์ อินชัวรันส์ฯ ร่วมสืบสานประเพณีถวายเทียนพรรษา ประจำปี 2566
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhQi86JfSBfp9JL_JIuGWkmXOkxkEN08OK_o2BDojF2LN5uchQydKJtoFlth7P-HHAAkfG88m6FHCA4G8Wq-qdnXd2oO5lPCxlJvguCK-AzPjVt4F1t5ZWlUd7qrIfZ9qIYShW_AwCtP0xrKAX82V7wUSpYbAE8gxe2Cx7aTpaiqeHa0HysRcNFwiBdC7ot/w640-h360/%E0%B9%84%E0%B8%A3%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%AD%E0%B8%A3%E0%B9%8C%20%E0%B8%AD%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%8A%E0%B8%B1%E0%B8%A7%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%AA%E0%B9%8C%E0%B8%AF%20.jpg)
บริษัท ไรเดอร์ อินชัวรันส์ โบรกเกอร์ จำกัด (มหาชน) นำโดย คุณพร้อมพร จินดาวงค์ เนตรหาญ รองประธานเจ้าหน้าที่บริหาร (คนที่ 6 จากซ้าย) คุณอนุชิต กูรมาภิรักษ์ ประธานเจ้าหน้าที่ด้านเทคโนโลยีสารสนเทศ (คนที่ 3 จากขวา) พร้อมพนักงาน ถวายเทียนพรรษา พร้อมปัจจัยไทยธรรม ณ วัดอมราวราราม เขตสายไหม กรุงเทพฯ ในเทศกาลวันเข้าพรรษา ประจำปี 2566 เพื่อเป็นการรักษาขนบธรรมเนียมประเพณีงดงามของไทย และเป็นการปลูกฝังค่านิยมอันดีงาม ตามแนวทางของบริษัทฯ ที่ให้ความสำคัญกับกิจกรรมทางศาสนา เพื่อสืบทอดพระพุทธศาสนาและสืบสานวัฒนธรรมประเพณีอันดีงามสืบต่อไป