สมาคมศิษย์เก่าศิลปศึกษา-ช่างศิลป ขอเชิญร่วมพิธีเปิดนิทรรศการ "ชีวิตกับลายเส้น" โดย ฐาปนันดรศิลปิน ชวน หลีกภัย
สมาคมศิษย์เก่าศิลปศึกษา-ช่างศิลป ขอเชิญร่วมเป็นเกียรติ ในพิธีเปิดนิทรรศการเชิดชูเกียรติ ผู้มีผลงานด้านทัศนศิลป์ ประจำปี ๒๕๖๖ "ชีวิตกับลายเส้น" โดย ฐาปนันดรศิลปิน ชวน หลีกภัย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi5bT9nZZfRysM4DV9JxNSj-646zNIZgJ-YZ9831QGowKRvLzqnAhDL_J-KDQJGgu7pVdVqX5OCMXhIgUgKg34KGRFZBYfF8jeXRWtTVYhQUs56002LA0hfRGsRSyPgp7BUPs2oXrTKPYokfaJsBv5-YZ8f4Rjdw9x5cuoURA1ZlNFMmE1P0cDdLFQnkKRf/w640-h360/%E0%B8%8A%E0%B8%B5%E0%B8%A7%E0%B8%B4%E0%B8%95%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B8%A5%E0%B8%B2%E0%B8%A2%E0%B9%80%E0%B8%AA%E0%B9%89%E0%B8%99%20%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A2%20%E0%B8%90%E0%B8%B2%E0%B8%9B%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%A3%E0%B8%A8%E0%B8%B4%E0%B8%A5%E0%B8%9B%E0%B8%B4%E0%B8%99%20%E0%B8%8A%E0%B8%A7%E0%B8%99%20%E0%B8%AB%E0%B8%A5%E0%B8%B5%E0%B8%81%E0%B8%A0%E0%B8%B1%E0%B8%A2.jpg)
ประธานพิธีเปิด : นายนุรักษ์ มาประณีต องคมนตรี
ณ หอศิลป์วังหน้า ถนนราชนี เขตพระนคร
เปิดงาน : วันเสาร์ที่ ๕ สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๖๖ เวลา ๑๖.๐๐ น.
จัดแสดง : ๕ สิงหาคม - ๓๐ กันยายน พ.ศ. ๒๕๖๖
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjKEfYaRJu259m3A5pVGjYQsp7pzumC7hJIpxGmMk_aPeca20eC7WRV684U-7UyptMBbhDnmRbpaTVPnszjZq3StgEejZ7284GwXvMGkHrhm2A0gPijn1lD1_rd-Ohz7zvyD8iEjJDus-VB0XTHbkAoQJZGrUmGpITqagV-opjtRa86iofymgvOQesY2I0a/s16000/1689081936212.jpg.jpg)
#นิทรรศการเชิดชูเกียรติ #ชีวิตกับลายเส้น #ชวนหลีกภัย