ขอแสดงความยินดี คณะนักกีฬาเพาะกายทีมชาติไทยชุดชิงแชมป์อาเซียน
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhvmMPKgkepHuk4-UheV7q5m17sO0Zfkj3OE-cAfr_W0hJ-ukdN24E5V1cOFJ8tci5ecsXifMvXJc6_cu628yBEhVE8a0mU1b4KAD0Xijsg8q2_EAo7a-nDPRbECO8foRKx1QF5tR2EKPAJD7mXBG5KBLXC7FIqOkrDYVNk3BQRNUix1uIgegKML7-1ww/w640-h360/%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%A2%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%94%E0%B8%B5.jpg)
ร่วมยินดี...
คณะนักกีฬาเพาะกายทีมชาติไทยชุดชิงแชมป์อาเซียนนำโดย ศุกรีย์ สุภาวรีกุล นายกสมาคมกีฬาเพาะกายและฟิตเนสแห่งประเทศไทย เดินทางกลับถึงประเทศไทยและได้รับมอบของที่ระลึกร่วมแสดงความยินดีที่สามารถทำผลงานได้ 6 เหรียญทอง 3 เหรียญเงินและ 4 เหรียญทองแดงจากผู้บริหารของสายการบินไทยแอร์เอเชียในโอกาสที่ทางสายการบินได้ร่วมอำนวยความสะดวกในการเดินทางไปเข้าร่วมการแข่งขันในครั้งนี้ ที่สนามบินดอนเมือง