อธิบดีกรมศุลกากร พร้อมผู้บริหาร มอบสิ่งของอุปโภค-บริโภค อาหารและน้ำดื่มแก่พี่น้องประชาชนผู้ประสบภัยจากเหตุเพลิงไหม้ชุมชน 70 ไร่
อธิบดีฯ พร้อมผู้บริหารกรมศุลกากร นำสิ่งของอุปโภค-บริโภค พร้อมอาหารและน้ำดื่มมอบให้แก่พี่น้องประชาชนผู้ประสบภัยจากเหตุเพลิงไหม้ชุมชน 70 ไร่
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgPXWr3lA-X7NqNYX7_ViU0okbeBHMHzReG2KN5al-Xpe63Ao13SoLKMrvv9mFwkt5xgFbpqAqWtmLJh2nRghiEvXPiFjU76oJ8n8Ua6IWF2ePsbktQKiLnM4aLIY_oXGhXO4ctwJIp3pgE4g1eepPfhJnxptaZzfSRgTDLQDB3Ab5dSqe_FcCayvFatw/w640-h360/thai%20customs.jpg)
วันนี้ (8 พฤศจิกายน 2565) เวลา 11.00 น. นายพชร อนันตศิลป์ อธิบดีกรมศุลกากร พร้อมผู้บริหารกรมศุลกากร ลงพื้นที่ ศูนย์พักพิงชั่วคราวบริเวณสนามฟุตบอลของชุมชน 70 ไร่ ถนนอาจณรงค์ เขตคลองเตย ที่ได้รับผลกระทบจากเหตุอัคคีภัยเมื่อวันที่ 6 พฤศจิกายน 2565 โดยนำสิ่งของอุปโภค-บริโภค พร้อมอาหารและน้ำดื่มมอบให้แก่พี่น้องประชาชนผู้ประสบภัย เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนในเบื้องต้น
ณ ศูนย์พักพิงชั่วคราวบริเวณสนามฟุตบอลของชุมชน 70 ไร่ เขตคลองเตย กรุงเทพฯ
เผยแพร่โดย : ส่วนสื่อสารองค์กร สลข.