"พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่ ๑" ปะทะแข้ง ชิงถ้วยรางวัล นายกเมืองพัทยา
ระเบิดแข้ง "พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่ ๑" ชิงถ้วยรางวัล นายกเมืองพัทยา
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhXt2vkRHThfhDWdcQ3FaQd5Qdlzmw6UgUFGa5ZsNoHkbkgcV-szi96gUAdfSprwUgTpDPfALjj4uXJsmsJo-O8zrcChrQlf_XIcdIBTGXQMqp-Xw_IXUWHg-DpJRoINg_Ks5dc1XWwMoFO5JX6mSPA-S2UMPaqnT1Hb2p0Im06A5G1fvUnak5hawtHDw/w640-h360/999.jpg)
ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา และทนายธีรธร มรกตจินดา รวมถึงคณะผู้สนับสนุนเบอร์ 1 เขิญชมการแข่งขันฟุตบอลทนายความ ศึกแชมป์ชนแชมป์ รายการ "พัทยา ลอว์เยอร์ เอฟเอคัพ ครั้งที่ ๑" ชิงถ้วยรางวัล นายปรเมศวร์ งามพิเชษฐ์ นายกเมืองพัทยา ในวันเสาร์ที่ 12 พฤศจิกายน 2565 ณ สนามกีพาศูนย์เยาวชนเมืองพัทยา เวลา ๑๓.๐๐ น. - ๒๐.๐๐ น. โดยมี นายกฤษณะ บุญสวัสดิ์ รองนายกเมืองพัทยา เป็นประธานเปิดการแข่งขัน โดยจุดประสงค์การจัดการแข่งขันเพิ่อสร้างความสัมพันอันดีระหว่างทนายความ เจ้าหน้าที่ข้าราชการ หน่วยงานภาครัฐ เอกชน และประชาชน
งานนี้ ว่าที่ร้อยตรี ชาญยุทธ ยังปรีดา ผู้สมัครประธานสภาทนายความจังหวัดพัทยา เและทีมงานสนุบสนุน เบอร์ 1 ได้จัดเตรียมซุ้มอาหารและ เครื่องดื่มหลายรายการไว้ต้อนรับและบริการตลอดทั้งงาน