ดินเนอร์ทอล์ก โครงการอบรมนักบริหารงานยุติธรรมระดับสูง หลักสูตรการอบรมอัยการพิเศษฝ่าย รุ่นที่ 9
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjaeDRozQ5qKozoL2_rgugO87pntssUqSiNO0hAgMOc-x5rfF6OdzQHhIolSTwXnb9D_DlT9T6yv6kSyHDVrLXa_FsZtBY-f2NuI7WhdrP8cyUNnx_s3HoZMTqhUM1nCAB56rdO3CHjDJVH0awH6IqANUzYKtjl_dmYzHLr8jC1JBdATNJNRXXTCNdorQ/w640-h426/1656412274349_1.jpg.jpg)
สิงห์ชัย ทนินซ้อน อัยการสูงสุด ให้เกียรติมาร่วมในงานดินเนอร์ทอล์ก ซึ่งจัดขึ้นตามโครงการอบรมนักบริหารงานยุติธรรมระดับสูง หลักสูตรการอบรมอัยการพิเศษฝ่าย รุ่นที่ 9 โดยมี ศิริมาศ ตัญจพัฒน์กุล อธิบดีอัยการ สพอ. กุสุมา เมฆเมฆา รองอธิบดีอัยการ สพอ. ประยุทธ เพชรคุณ รองโฆษกอัยการสูงสุด และ ขวัญเรือน เหลียวตระกูล ผู้อำนวยการฝ่ายประชาสัมพันธ์ โรงแรม ดิ เอมเมอรัลด์ ร่วมให้การต้อนรับ ที่ห้องบอลรูม เมื่อวันก่อน