"ทนายฟาง" มุ่งพาทีมคว้าแชมป์ศึกทนายความลีก ครั้งที่ 2
ทนายฟาง" หวังพาทีมคว้าแชมป์ศึกทนายความลีก ครั้งที่ 2
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhhqIUe9otj8LyLEo1ROH5x_4BhCVs-9LXJf6SGm_FKC1U1vQtamKjcrb-aI9eKkzTok891TRhSFAK0wBqlpZxasu2EOnI_i3dsGdwPdZDv_unrAyQZNrdrGI4eRB3zIoWLU51mtOXd3UeyAcf5e1y9mom9X2Q1TBhDTgMPll-skG1SD6p1Ycp6UX3dQg/w640-h360/collage%20(1).jpg)
ความเคลื่อนไหว การแข่งขันฟุตบอลลีกทนายความ ล่าสุด
"ทนายฟาง-กนกอร สวัสดิ์รัมย์" ผจก. ทีมฯ ฟุตบอลจอมทุ่ม ยืนยันพร้อมส่งแข้งทีม "ทนายความพัทยา" ลงสู้ศึกทนายความลีก Thai Lawyers League ครั้งที่ 2 โดยจะทำการแข่งขันทุกๆ วันเสาร์ เวลา 9.00-16.00 น. เริ่ม วันที่ 30 เมษายนนี้ เป็นต้นไป ที่สนามฟุตบอลวิชุปา รามอินทรา กรุงเทพฯ ทางด้าน "ทนายฟาง" กนกอร สวัสดิ์รัมย์ ผู้จัดการทีมฟุตบอลทนายความพัทยา เผยว่า การแข่งขันฟุตบอลทนายความลีก ครั้งที่ 2 เราส่งทีมเข้าร่วมการแข่งขัน โดยทีมทนายความพัทยา จะใช้ผู้เล่นทนายความที่ลงซ้อมกันมาอย่างต่อเนื่อง โดยเราพร้อมลงทำศึก และวางเป้าคว้าแชมป์มาครองให้ได้