อมตะ เร่งสนับสนุนศูนย์พักคอยใน จ.ชลบุรื ฝ่าโควิด19
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEi0-N2Aa1rnFC0Iw72c27xdzNt2lzoptI3mW7f1OVlBd2SnfYJ6zbAcH9Xk3H4yaI5xvDCouGOeNLOoVPGq7V35ioZwrXzh9CXVHzweMu3K0eoU7n1eqbSOpb_H0NX3quEHSWzgh6rkjeg/w640-h360/Resizer_16298890377370.jpg)
นายดาวเรือง สมทรัพย์ ผู้จัดการฝ่ายชุมชนสัมพันธ์และกิจกรรมความรับผิดชอบเพื่อสังคม บริษัทอมตะซิตี้ ระยอง จำกัด ร่วมสนับสนุนการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID 19) โดยมอบอุปกรณ์ที่จำเป็น อาทิ หน้ากากอนามัย สเปรย์การ์ดแอลกอฮอล์ฆ่าเชื้อ รวมไปถึงสินค้าอุปโภคบริโภคต่างๆ ให้โดยกำนันตำบลพนานิคม อ.นิคมพัฒนา จ.ระยอง เพื่อนำไปใช้ในศูนย์พักคอยตำบลเขาไม้แก้ว อ.บางละมุง จ.ชลบุรี เมื่อเร็วๆ นี้