เฟอร์นิช ดีไซน์ กรุ๊ป มอบหน้ากากอนามัย เจลแอลกอฮอล์ และถุงมือยาง ให้แก่ศูนย์บริการฉีดวัคซีนโควิด-19 ภายใน ม.รังสิต
ผู้บริหารบริษัท เฟอร์นิช ดีไซน์ กรุ๊ป จำกัด เข้า มอบหน้ากากอนามัย เจลแอลกอฮอล์ และถุงมือยาง ให้แก่ศูนย์บริการฉีดวัคซีนโควิด-19 ภายในมหาวิทยาลัยรังสิต
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj8EDIg3gSsul1NsDSyaq8foIt6HJWKLiFkIDFShKyfQ57eyQpefj-4PntC-8gaEMbIELYyj3mbwsZ6ZsasM9_8ZLTFxYA5pgHFf2SCTc-p-hzrhoaeFSElstEdzQGfOUrJQhHj27xmuZs/w640-h360/Resizer_16232355278080.jpg)
วันที่ 9 มิถุนายน 2564 คุณธีรภัทร์ มีเดช ประธานกรรมการ บริษัท เฟอร์นิช ดีไซน์ กรุ๊ป จำกัด พร้อมด้วย คุณวศิน วรรณพฤกษ์ ผู้อำนวยการฝ่ายธุรกิจองค์กร บริษัท รถไฟฟ้า ร.ฟ.ท. จำกัด เข้ามอบหน้ากากอนามัย เจลแอลกอฮอล์ และถุงมือยาง เพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานของเจ้าหน้าที่ของศูนย์บริการฉีดวัคซีนโควิด-19 ภายในมหาวิทยาลัยรังสิต โดยได้รับเกียรติจาก ดร.เริงศักดิ์ แก้วเพ็ชร ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายพัฒนาสังคมและศิลปวัฒนธรรม ผศ.ดร.สุพัฒนา นิรัตฆนาภรณ์ ผู้อำนวยการสำนักงานทะเบียน ผศ.นพ.ชัยสิทธิ์ แสงทวีสิน รองคณบดีวิทยาลัยแพทยศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต ผศ.ดร.สมชาย เล็กเจริญ รองคณบดีฝ่ายวิชาการ วิทยาลัยนวัตกรรมดิจิทัลเทคโนโลยี ผศ.สุเทพ มงคลเลิศลพ รองคณบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาคณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยรังสิต เป็นผู้รับมอบ
และนำเยี่ยมชมการดำเนินงานภายในศูนย์บริการฉีดวัคซีนโควิด-19 ของมหาวิทยาลัยรังสิต