“ยิบอินซอย” คว้ารางวัลพาร์ทเนอร์ยอดเยี่ยมที่สุดในไทยจาก Red Hat
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjA2gwVkG1Z0tplqnVLol2jlDYeG3rWCjLoqD1X3Tfwqfh7NFDxzEKqEYUHSiefB1j-3d9zGHtWIKBNXBJgKIr_o7Bd5pmWuueIJua5WCJgVaGkX_ljIE3ANedIHkCjv9OiVAaR7h1ihiE/s640/RH-PartnerSynergy20_TH_YIP_Advanced_LI.png)
บริษัท ยิบอินซอย จำกัด ผู้นำด้านการให้บริการโซลูชั่นส์และเทคโนโลยีอย่างครบวงจร รับรางวัลพาร์ทเนอร์ยอดเยี่ยมที่สุดในประเทศไทย (Advanced Business Partner) ประจำปี 2020 จาก Red Hat รางวัลนี้เป็นรางวัลสำหรับพาร์ทเนอร์ที่ มียอดขายเติบโตอย่างต่อเนื่องในช่วงหลายปีที่ผ่านมา พร้อมทั้งช่วยพัฒนาโซลูชันนวัตกรรมด้วยเทคโนโลยีโอเพนซอร์ส Red Hat เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าและ ความท้าทายของธุรกิจอย่างต่อเนื่องทั้งทางตลาดวิสาหกิจและตลาดเชิงพาณิชย์ ซึ่งทั้งหมดนี้คือผลลัพธ์ของความไว้วางใจเชื่อใจและความมุ่งมั่นระหว่างพาร์ทเนอร์กับ Red Hat ที่จับมือร่วมกันทำงาน จึงทำให้บริษัท ยิบอินซอย ได้รับรางวัลในปีนี้