ยิบอินซอย แสดงศักยภาพ คว้ารางวัล ‘Partner Expertise Digital Transformation Award’ จาก VMware
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg-1iVSKGWzI0SMscWFjb7vXOnGENdwMmg5_asoO3DQx-QjGCNW2Zj-BP6x3GnOTHmkr8Rqmtv3y8ZyKPuhWOsLS9Tu7sIoCqIk2JoT08Fdo10sGgCw9BAmPxlRtWOJ8ESkOgDgFUMIrqQ/s640/Partner+Expertise+Digital+Transformation+Award+2020.jpg)
บริษัท ยิบอินซอย จำกัด ผู้นำด้านการให้บริการโซลูชั่นส์และเทคโนโลยีอย่างครบวงจร ได้รับรางวัล “Partner Expertise Digital Transformation Award” ประจำปี 2020 จาก บริษัท วีเอ็มแวร์ (ประเทศไทย) จำกัด โดยมีนายสุภัค ลายเลิศ กรรมการอำนวยการและประธานเจ้าหน้าที่ปฏิบัติการ บริษัท ยิบอินซอย จำกัด นำทัพเข้ารับรางวัล เมื่อเร็ว ๆ นี้
ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา บริษัท ยิบอินซอย จำกัด แสดงศักยภาพในการนำ Digital Technology มาพัฒนา Solutions เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า ทำให้ธุรกิจดำเนินไปได้อย่างเท่าทันเทคโนโลยี และมีความเชี่ยวชาญในการส่งมอบ VMware Solutions ซึ่งสามารถรองรับการเติบโตของธุรกิจในอนาคต และความท้าท้ายที่เกิดจากการเปลี่ยนแปลงทางเทคโนโลยีได้อย่างมีประสิทธิภาพ พร้อมด้วยทีมงานผู้มากประสบการณ์ที่มุ่งมั่นในการเรียนรู้เทคโนโลยีใหม่ ๆ อย่างสม่ำเสมอ เพื่อรองรับสภาพแวดล้อมทางธุรกิจที่แปรเปลี่ยน