ฟิตสโตน ฟิตเนส (FITSTONE FITNESS) มอบเจลแอลกอฮอล์ แก่ วัดตะพาน และสถาบันราชานุกูล
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEijssUjiPWcn4oXPHKqmxGWKhSNzhOmk6UXeGixsaGZRIP6-ps7MC6SoO5jseVVvRq_83pU45e5cTs5Dd7Fl2tPNmRU5hmtMfpfepyI_-XACeIlhPgvtY5CnQM2mkrDl9C7uz_H9MlvGT4/s640/Resizer_15882223515930.jpg)
แบ่งปัน...นายวรกร วงศกรเมือง ผู้ก่อตั้ง ตัวแทนฟิตสโตน ฟิตเนส (FITSTONE FITNESS) สถานที่ ออกกำลังกาย “มากกว่าการออกกำลังกายคือไลฟ์สไตล์และความสนุก” เป็นตัวแทนนำเงินจากสมาชิกฯ ที่ร่วมบริจาคสมทบทุน และส่วนหนึ่งนำไปซื้อเจลแอลกอฮอล์มอบให้แก่วัดทัศนารุณสุนทริการาม (วัดตะพาน) และสถาบันราชานุกูล เพื่อนำไปใช้ในการป้องกันการแพร่ระบาดไวรัส COVID-19 เมื่อเร็วๆ นี้