เจ้าพระยาปาร์ค พร้อมรีแบรนด์ ในชื่อใหม่ "รามาดา บาย วินแดม กรุงเทพฯ เจ้าพระยาปาร์ค"
โรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค ประกาศรีแบรนด์เข้าร่วม
รามาดา บาย วินแดมอย่างเป็นทางการ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhmCMCLWB61yz8DjgpY033mRXzdLZjLkMFMPT3YMqJtMXiSpFrU_MlXolnwL9yxBAzFCZYKZG1rFPxWLJgLi4hUpOQj0MkG9buTdt8mYmQBgnusjSxIK1Q9MyI2kioKfDVYiQrHPMP4YRE/s640/Resizer_15845332564360.jpg)
อรณิชา ชโยภาส รองกรรมการผู้จัดการโรงแรมเจ้าพระยาปาร์ค พร้อมด้วยคณะผู้บริหารโรงแรมฯ ประกาศเข้าร่วมการบริหารงานรูปแบบใหม่ ภายใต้ รามาดา บาย วินแดม เครือข่ายโรงแรมชั้นนำมาตรฐานระดับสากล โดยจะได้รับการรีแบรนด์ใหม่เป็น โรงแรมรามาดา บาย วินแดม กรุงเทพฯ เจ้าพระยาปาร์ค ตั้งแต่วันที่ 15 มีนาคม 2563 เป็นต้นไป
การเปลี่ยนแปลงครั้งใหม่อย่างเป็นทางการ โดยมีทีมบริหารที่เป็นมืออาชีพ และพนักงานที่จะร่วมกันพัฒนาคุณภาพการบริการ เพื่อตอบสนองความต้องการที่ดีเยี่ยมอย่างคุ้มค่า เพื่อให้ผู้ใช้บริการสัมผัสประสบการณ์ใหม่ที่จะเปลี่ยนเป็นความประทับใจ ทั้งนี้ การปรับปรุงโรงแรมรูปโฉมใหม่ จะได้ดำเนินการควบคู่กันไป ซึ่งเป้าหมายสูงสุดของทีมงานที่มุ่งมั่นของเรา ยังคงเป็นเรื่องการพัฒนาคุณภาพการให้บริการที่ดีที่สุด เพื่อตอบโจทย์ความต้องการของทุกท่านด้วยมาตรฐานระดับสากล เปิดมิติใหม่ในด้านต่างๆของโรงแรม