“PTG” ร่วมงาน FINANSIA INVESTMENT CONFERENCE ประจำปี 2020
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgzqx5Q4f7AjRtTYD2yArHcelSlAOkKl2a6MwVVuxtqHkuH0EMTy4sKynImg0zmxhYT_5ajEwWhGoOtX7g22wVxsigxmhThII-HKtCh0iS4ktcyZrTHX9lrFN-LdmzhDh9ETpANuZvnScU/s640/DSC_06160.jpg)
ร่วมงาน:นายรังสรรค์ พวงปราง (ที่ 2 จากซ้าย) ผู้ช่วยกรรมการผู้จัดการใหญ่พร้อมด้วยทีมงาน บริษัท พีทีจี เอ็นเนอยี จำกัด (มหาชน) หรือ PTG เข้าร่วมงาน FINANSIA INVESTMENT CONFERENCE ประจำปี 2020 เพื่อแถลงแผนธุรกิจของบริษัทฯ ณ โรงแรมเดอะ เซนต์ รีจิส กรุงเทพฯ